Sublimation Buga

Menene ainihin sublimation?

A cikin sharuddan kimiyya, Sublimation shine canjin abu kai tsaye daga ƙasa mai ƙarfi zuwa yanayin gas.Ba ya wucewa ta yanayin ruwa na yau da kullun, kuma yana faruwa ne kawai a takamaiman yanayin zafi da matsa lamba.

Kalma ce ta gaba ɗaya da aka yi amfani da ita don bayyana ƙaƙƙarfan canji-zuwa iskar gas kuma yana nufin canjin jiki a cikin jiha kawai.

Menene buguwar rigar sublimation?

Buga rigar Sublimation takamaiman tsari ne na bugu wanda da farko ya ƙunshi bugu akan takarda ta musamman, sannan canja wurin hoton zuwa wani abu (yawanci polyester ko haɗin polyester).

Ana dumama tawada har sai ya tarwatse a cikin masana'anta.

Tsarin buga shirt ɗin sublimation yana da tsada fiye da sauran hanyoyin, amma yana daɗe, kuma ba zai fashe ko kwasfa na tsawon lokaci ba, kamar sauran hanyoyin buga shirt.

Bugawa1

Shin sublimation da canja wurin zafi abu ɗaya ne?

Babban bambanci tsakanin canjin zafi da sublimation shine cewa tare da sublimation, tawada ne kawai ke motsawa akan kayan.

Tare da tsarin canja wuri mai zafi, yawanci akwai nau'in canja wuri wanda za a canza shi zuwa kayan kuma.

Bugawa2

Za ku iya yin sublimate kan wani abu?

Don mafi kyawun sakamakon sublimation, yana da kyau a yi amfani da kayan polyester.

Ana iya amfani da shi tare da kewayon kayan da ke da ƙwararren ƙwararren polymer, kamar waɗanda aka samo akan mugs, pads na linzamin kwamfuta, coasters, da sauransu.

A wasu lokuta, yana yiwuwa a yi amfani da sublimation akan gilashi, amma yana buƙatar zama gilashin al'ada wanda aka bi da shi kuma an shirya shi daidai tare da ƙwararren ƙwararren.

Menene iyakokin sublimation?

Baya ga kayan da za a iya amfani da su don ƙaddamarwa, ɗaya daga cikin ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun abubuwa shine launuka na kowane kayan.Saboda sublimation shine ainihin tsarin launi, kuna samun sakamako mafi kyau lokacin da yadudduka sun kasance fari ko launin haske.Idan kuna son bugawa akan baƙar riga ko kayan duhu, to zaku iya zama mafi kyawun amfani da maganin bugun dijital maimakon.


Lokacin aikawa: Agusta-24-2022